

Sheria za kujiunga na shule

- a) Fomu hii ijazwe na isainiwe na mzazi au mlezi na irudishwe shuleni kabla ya tarehe 30/11/2024.
- b) Usaili (Interview) kwa wanafunzi wanaohamia utafanyika shuleni, Consolatha- Lupembe tarehe **14/12/2024** kuanzia saa mbili asubuhi.
- c) **MAHITAJI YA USAJILI**
 - 1. Fomu ya maombi ya kujiunga na shule.
 - 2. Fomu ya vipimo vya afya.
 - 3. Risiti ya malipo ya ada na michango (original na sio kivuli)
 - 4. Mahitaji yote ya mwanafunzi kama yalivyo elekezwa.
 - 5. Nakala ya cheti cha kuzaliwa mtoto
 - 6. Picha za passport size 3.
- d) Usajili wa mwanafunzi sharti ufanywe na mzazi wake au mlezi wake.
- e) Umri wa mwanafunzi anayestahili kujiunga na elimu ya awali sharti uwe miaka minne hadi sita.
- f) Ada na michango mingine inapaswa kulipwa kwa kipindi cha miezi mitatu mitatu au miezi sita sita. Malipo yafanywe kabla ya tarehe ya ufunguzi wa shule na stakabadhi ya malipo iwasilishwe shuleni siku ya ufunguzi. Shule haipokei fedha taslimu.
- g) Mwanafunzi awe na Bima ya Afya kwa ajili ya huduma ya matibabu pindi awapo shuleni au kiasi cha shilingi Tsh 50,400 kwa ajili ya bima hiyo.
- h) Mwanafunzi haruhusiwi kuja na chakula chochote kutoka nyumbani au kuletewa chakula.
- i) Ofisi za shule zipo wazi isipokuwa siku za Jumapili na siku za sikukuu.
- j) Shule itafunguliwa tarehe **05/01/2025**. Ili kujihakikishia nafasi ya mwanao ada ilipwe kabla ya tarehe **20.12.2024**.

k) Anwani ya shule.

Shule ya Awali na Msingi ya Consolatha- Lupembe imesajiliwa kwa namba Nj.03/07/002. Shule ipo Lupembe katika Kijiji cha Wanginyi, wilaya ya Njombe vijijini.

Shule ina mihula miwili ya masomo.

Januari – Juni

Likizo fupi (wiki moja) Machi/ April

Likizo ndefu (mwezi mmoja) Juni

i. Julai – Disemba

Likizo fupi (wiki moja) Septemba

Likizo ndefu (mwezi mmoja) Disemba.

MAHITAJI MUHIMU YA MWANAFUNZI

i. Mahitaji (Haya hayapatikani shuleni)

Viatu vyeusi jozi 2, Raba nyeusi jozi 1, Ndala, Taulo, Nguo za ndani (sinland 5, chupi 5 na taiti 5), Shuka za blue 2 kwa wavulana na pinki kwa wasichana, Blanketi 2, Mpira wa mkojo kwa anae kojoa kitandani, Mkanda mweusi kwa wavulana, Kitana, Dodoki la kuogea, Kopo la kuogea, Brashi la kuogea, Ndoo ndogo 1 na Tranka au begi kubwa (sanduku) 1, pullneck rangi ya maziwa.

Zingatia, Vifaa vyote pamoja na nguo ziandikwe jina la mwanafunzi kuepusha upotevu.

MALIPO YA MICHANGO NA ADA KWA WANAFUNZI WA BWENI MWAKA- 2025

JEDWALI NAMBA 1: MCHANGANUO WA MICHANGO KWA WANAFUNZI WA BWENI KWA MWAKA - 2025

S/N	HITAJI/ KIFAA	CHEKECHEA/ ANAYEHAMIA	DARASA LA I NA 2	DARASA LA 3 NA 6	DARASA LA 4	DARASA LA 5	DARASA LA 7
1.	Fomu ya kujiunga	10,000					
2.	Nguo za shule 1. Sweta 2 – 40,000 2. Shati 2 – 20,000 3. Traki ya Michezo 35,000 4. Gauni/ suruali 2 40,000 5. Tshirt 1 10,000 6. Soksi pair 4 4,000 7. Kofia (Mzula) 5,000	154,000					
3.	Nguo za Bwenini 1. Track suits 2 pair 40,000 2. Shamba Dress 35,000 3. T-shirts 2 20,000 4. Soksi 2 pairs 2,000	97,000					
4.	Usajili	25,000					
5.	Mahafali	10,000	10,000	10,000	10,000	10,000	30,000
6.	Masomo ya Ziada kwa bweni (kwa mwaka)	50,000	50,000	50,000	50,000	50,000	50,000
7.	Fedha ya Matumizi kwa mwaka	30,000	30,000	30,000	30,000	30,000	30,000
8.	Fedha ya Tahadhari	50,000					
9.	KUBAKI SHULENI KUSOMA WAKATI WA LIKIZO						
	ii) Juni				50,000		50,000
	iii) Disemba			50,000			
10.	MITIHANI DARASA LA IV NA VII				100,000		100,000
	JUMLA YA PESA YA MICHANGO	426,000	90,000	140,000	240,000	90,000	260,000

**CONSOLATHA- LUPEMBE PRE AND PRIMARY SCHOOL P.O.BOX 1077,
NJOMBE, TANZANIA E. mail- consolathalupembe@yahoo.com
CELL +255754370008, +255765575090
JEDWALI NAMBA 2: ADA YA SHULE NA MICHANGO MINGINE – 2025**

MAELEZO	CHEKECHEA/ ANAYEHAMIA	DARASA LA 1 NA 2	DARASA LA 3 NA 6	DARASA LA 4	DARASA LA 5	DARASA LA 7
ADA	1,700,000	1,700,000	1,700,000	1,700,000	1,700,000	1,700,000
MICHANGO (Jedwali namba 1)	426,000	90,000	140,000	240,000	90,000	260,000
JUMLA	2,126,000	1,790,000	1,840,000	1,940,000	1,790,000	1,960,000

JEDWALI NAMBA 3. UTARATIBU WA MALIPO KWA MWAKA

MAELEZO	CHEKECHEA/ ANAYEHAMIA	DARASA LA 1 NA 2	DARASA LA 3 NA 6	DARASA LA 4	DARASA LA 5	DARASA LA 7
JAN- MARCH	826,000	490,000	490,000	590,000	490,000	800,000
APRIL – JUNE	425,000	425,000	425,000	475,000	425,000	580,000
JULY – SEPT	450,000	450,000	500,000	450,000	450,000	580,000
OCT - DEC	425,000	425,000	425,000	425,000	425,000	

NB. MALIPO YOTE YAFANYIKE KUPITIA BENKI ZIFUATAZO.

NMB BANK akaunti namba 60610014687 – Consolatha- Lupembe Primary School.

CRDB BANK akaunti namba 015C583921100 - Consolatha- Lupembe Primary School.

DEPOSIT SLIPS ZIFIKISHWE SHULENI WAKATI MTOTO ANAPORIPOTI.

FOMU HII IJAZWE NA KURUDISHWA SHULENI

PASPOTI
YA
MWANAFUNZI

1. MAELEZO YA MTOTO

- a) Jina la mwanafunzi _____
- b) Tarehe ya kuzaliwa _____ jinsia _____ umri _____
- c) Mahali alipozaliwa _____
- d) Maombi haya ni kwa darasa la _____

2. HISTORIA YA SHULE ALIYOSOMA

a) Mwanafunzi anayehamia

- i. Jina la shule _____
- ii. Lugha ya kufundishia _____
- iii. Tarehe ya kuhama/kuacha _____
- iv. Sababu ya kuhama/kuacha _____

3. SABABU YA MTOTO KUTAKA KUSOMA CONSOLATHA- LUPEMBE

4. HISTORIA YA AFYA YA MTOTO

b. Je, mwanao anatatizo lolote kati ya haya (andika N kama ni ndio/ H kama ni hapana)

i) Kisukari () ii) Kifafa () iii) Ukoma ()

iv) Athma () v) TB () vi) Macho ()

vii) Ulemavu wa viungo ()

c. Je, mwanao anatumia dawa yoyote akiwa nyumbani? Kama ndiyo ainisha _____

d. Je, mwanao ana aleji yoyote? Kama ndio taja kama ni chakula, dawa n.k

(i) _____

(ii) _____

5. MAELEZO YA WAZAZI AU WALEZI

a) Maelezo ya baba

- i. Jina _____
- ii. Anuani _____ Wilaya _____ Mkoa _____
- iii. Namba za simu _____ Barua pepe _____
- iv. Kazi afanyayo _____
- v. Utaifa _____ Kabila _____
- vi. Dini _____ Dhehebu _____

b) Maelezo ya mama

- i. Jina _____
- ii. Anuani _____ Wilaya _____ Mkoa _____
- iii. Namba za simu _____ Barua pepe _____
- iv. Kazi afanyayo _____
- v. Utaifa _____ Kabila _____
- vi. Dini _____ Dhehebu _____

c) Mawasiliano ya dharura

- i. Jina la atakayehusika katika mawasiliano mbalimbali
Jina _____ Mahusiano _____
Mahali anapoishi _____ Namba za simu _____
- ii. Nani anayelipa ada ya mwanafunzi/
Jina _____ Uhusiano _____
Anuani _____ namba za simu _____
Mtaa _____ Kata _____ Wilaya _____

6. TAMKO LA MZAZI/MLEZI

Mimi _____ mzazi / mlezi wa _____ nakiri kuwa taarifa nilizotoa hapo juu ni sahihi na nimesoma na kuielewa fomu hii. Naahidi kutoa ushirikiano na uongozi wa shule katika malezi na elimu ya mtoto wangu.

- i. Naahidi kulipa ada na michango mingine kwa wakati ili kufanikisha uendeshaji mzuri wa shule.
- ii. Naipa shule dhamana ya kumhudumia mtoto wangu kwa hali yoyote na naahidi kutoa ushirikiano kwa faida ya mtoto.
- iii. Nitajitahidi kuhakikisha mtoto wangu anazingatia kanuni na taratibu za shule kama zilivyo ainishwa.
- iv. Ninaelewa kuwa mwanafunzi anatakiwa kufikisha ufaulu wa 60% ili aweze kupanda ngazi nyingine. Ufaulu wa chini ya hapo utalazimisha mwanangu kurudia darasa.

Sahihi ya mzazi/ mlezi _____ Tarehe _____

7. KWA MATUMIZI YA SHULE TU

- i. Darasa alilopokelewa _____
- ii. Tarehe ya usajili _____
- iii. Namba ya usajili _____
- iv. Maoni ya mkuu wa shule _____